Friday, June 14, 2024
Homeग्रामीण वार्ताभूषण फुसे यांच्या या कार्याची राजुरा विधानसभेत होतेय चर्चा

भूषण फुसे यांच्या या कार्याची राजुरा विधानसभेत होतेय चर्चा

एक घास आपुलकीचा : रुग्णांचा नातेवाईकांना अल्पोहाराचे वाटप : बीआरएसचे फुसे यांचा उपक्रम

- Advertisement -
- Advertisement -

News 34 chandrapur

चंद्रपूर – बीआरएसने एक घास आपुलकीचा हा उपक्रम सुरु केला आहे. राजुरा विधानसभातील प्रत्येक उपजिल्हा, ग्रामीण रुग्णालय, आरोग्य केंद्रात हा उपक्रम राबवीला जाणार आहे.रुग्णालयात आलेल्या रुग्णांचा नातेवाईकांना अल्पोहाराचे देण्यात येणार आहे.आज राजुरा येथील उप जिल्हा रुग्णालयात बीआरएसचे नेते भूषण फुसे यांच्या हस्ते या उपक्रमाला सुरवात झाली.

 

उपचारासाठी आलेल्या रुग्णासोबत त्यांचे नातेवाईक येत असतात.रुग्ण बरे होईस्तोवर त्यांना थांबावे लागते. अश्यात त्यांची खाण्यापिण्याची मोठी गैरसोय होत असते.अश्यात बीआरएसने हाती घेतलेला उपक्रम आपुलकीचा ठरला आहे.राजुरा विधानसभा क्षेत्रात बीआरएस तर्फे एक घास आपुलकीचा हा उपक्रम सुरु करण्यात आला आहे.

 

आज राजुरा येथील उप जिल्हा रुग्णालयात या उपक्रमाची सुरवात झाली. यावेळी नेते भूषण फुसे,ज्योतीताई नळे, अनुसूर्याताई नूती, राकेश चीलकुलवार, धनंजय बोर्डे, महेंद्र ठाकूर, सुभाष हजारे उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!