Thursday, April 25, 2024
Homeग्रामीण वार्ताChandrapur Police News : चिमूर येथे पोलिस दलातील कर्मचाऱ्यांचा झाला आगळा वेगळा...

Chandrapur Police News : चिमूर येथे पोलिस दलातील कर्मचाऱ्यांचा झाला आगळा वेगळा सत्कार

महाराष्ट्र राज्य टायगर ग्रुपचां उपक्रम

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चिमूर – गुणवंत चटपकार

पोलिस दल आणि पोलिस दलातील कर्मचारी कौतूकापेक्षा टीकेचे धनी होत आले आहेत. त्यात त्यांचा संवेदनशील. कार्यतत्पर. आणि समाजाभीमुख. चेहरा अभावानेच समोर आला आहे. या पार्श्वभूमीवर नित्याच्या कर्तव्यापलीकडे जाऊन बांधिलकी जपणाऱ्या पोलिस अधिकारी व कर्मचाऱ्यांच्या सत्कार महाराष्ट्र राज्य टायगर ग्रुप चिमूर तर्फे करण्यात आला.

 

प्रजासत्ताक दिनाचे औचित्य साधून पोलिस स्टेशन चिमूर येथे 24 तास कर्तव्य बजावनाऱ्या पोलिस उपविभागीय अधिकारी राकेश जाधव. पोलिस निरीक्षक मनोज गभने. पोलिस उपनिरीक्षक प्रीती मरकाम व उपस्थित सर्व पोलिस कर्मचाऱ्यांचा सत्कार टायगर ग्रुप शहर अध्यक्ष रोहन नन्नावरे. शिवसेना तालुका प्रमुख श्रीहरी सातपुते. दिव्यवंदणा आधार फाऊडेशनचे अध्यक्ष शुभम पसारकर यांचे उपस्थित संपन्न झाला. यावेळी विकास जांभूले, कुणाल खीरडकर, सौरभ चटपकर, अक्षय इटणकर, प्रफुल बोंडे, पवन झाडे, विशाल शेंडे, सूरज कांकलवार. निखिल गिरी, पवन डोंगरवार उपस्थित होते.

 

पोलिस हा राज्यसरकारचा कर्मचारी असून कायदा व सुव्यवस्था राखण्याची तसेच मांलमत्तेची रक्षणाची जबाबदारी त्यांच्याकडे आहे. आवश्यक प्रसंगी बळाचा वापर करण्याचेही त्यांना अधिकार आहे. पोलिसामुळे आपण सुरक्षित आहोत. परंतूच त्यांचे जीवन खूपच असुरक्षित आहे. त्यांच्या याच कार्याचा गौरव म्हणून महाराष्ट्र राज्य टायगर ग्रुप चिमूर तर्फे चिमूर पोलिस बांधवांचा आगळा वेगळा सत्कार करण्यात आला आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!