Thursday, May 23, 2024
Homeग्रामीण वार्ताCongress News : तालुका काँग्रेसच्या वतीने हळदीकुंकू स्नेहमिलन महिला मेळावा सप्पन्न

Congress News : तालुका काँग्रेसच्या वतीने हळदीकुंकू स्नेहमिलन महिला मेळावा सप्पन्न

महिलांचं संघटन मजबूत करुन काँग्रेसला साथ द्यावी - ममता रावत

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

गुरू गुरनुले
मुल – मकरसंक्रांतीच्या निमित्ताने महिला भारतीय राष्ट्रीय काँग्रेस पार्टी मूल तर्फे हळदी कुंकू आणि स्नेह मिलन मेळावा तालुका कांग्रेस कमिटीच्या कार्यालयात आयोजित करण्यात आला.

 

सदर मेळाव्याचे उद्घाटन राजमाता आई जिजाऊ, क्रांतीज्योती सावित्रीबाई फुले यांच्या प्रतिमेचे पूजन स्नेह मिलन सोहळ्याचे अध्यक्षा सौ. ममता रावत, प्रमुख मार्गदर्शक सोनाली रत्नावार, माजी जी.प. सदस्या मंगला आत्राम, पल्लवी कन्नमवार, रश्मी गांगरेड्डीवार, सौ. चेतना येनुरकर, चंदा कामडी, माधुरी गुरनुले, यांनी मनोगत व्यक्त करतांना कांग्रेस मजबूत करावे असा सल्ला दिला. तसेच कांग्रेस विचार सरणीच्या महिलांनी एकत्र येऊन संघटन मजबूत करून येत्या निवडणुकीत स्त्रीशक्ती दाखऊन द्यावी असे मनोगत मंगला आत्राम यांनी केल्या.
उपस्थित महिलांना काँग्रेसच्या तालुका पदाधिकाऱ्यांनी हळदी कुंकू लावून भेट वस्तू भेट दिल्या.

 

यावेळी राष्ट्रीय काँग्रेस पार्टीचे यांनी महिलांना मार्गदर्शन करताना काँग्रेसने सुरु केलेल्या शासनाच्या योजनाच्या माध्यमातुन महिलांचा आर्थिक व सामाजिक विकास साधावा. अडचंणं आल्यास आम्ही आपल्या पाठीशी आहोत असे अभिवचन यावेळी महिलांना दिले. कार्यक्रमाचे आयोजन महिला काँग्रेस पक्षांचे तालुका अध्यक्ष रुपाली संतोषवार, शहर अध्यक्षा नलिनी आडपवार, शामलता बेलसरे, समता बनसोड, राधिका बुक्कावार, यांनी परिश्रम घेतले. संचालन माजी नगर सेविका लीना फुलझेले यांनी केले तर आभार शामलता बेलसरे यांनी मानले. हळदी कुंकुम स्नेह मिलन सोहळ्याला शेकडो महिला उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!