Thursday, April 25, 2024
Homeक्रीडाCorruption In Chandrapur : शासकीय कार्यालयात आर्थिक शोषणाला बळी पडू नका, संपर्क...

Corruption In Chandrapur : शासकीय कार्यालयात आर्थिक शोषणाला बळी पडू नका, संपर्क करा – मंजुषा भोसले

पोलीस उपअधीक्षक मंजुषा भोसले यांचे नागरिकांना आवाहन

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – भ्रष्टाचार हा जगभरातील समाजांना त्रास देणारा एक कायमचा प्रश्न आहे आणि चंद्रपूर जिल्हाही त्याला अपवाद नाही. चंद्रपुरातील नागरिकांनी भ्रष्टाचाराविरोधात पुढे येऊन भूमिका घेण्याचे आवाहन पोलीस उपअधीक्षक मंजुषा भोसले यांनी नुकतेच केले आहे. विशेषत: भोसले यांनी रहिवाशांना आवाहन केले आहे की सरकारी कार्यालयातील कामासाठी अधिकारी किंवा कर्मचारी लाच मागितल्याच्या घटना चंद्रपूर लाचलुचपत प्रतिबंधक विभागाला कळवाव्यात. Corruption in chandrapur

 

चंद्रपूर जिल्ह्यात भ्रष्टाचाराचे विविध प्रकार आढळून आले आहेत आणि या व्यापक समस्येचा सामना करण्यासाठी समाजाने एकजूट होणे अत्यंत आवश्यक आहे. भ्रष्टाचार केवळ सार्वजनिक संस्थांच्या अखंडतेलाच कमी करत नाही तर प्रदेशाच्या सर्वांगीण विकासाला आणि प्रगतीला बाधा आणतो. Anti corruption department

 

 

उपअधीक्षक भोसले यांचे आवाहन भ्रष्टाचाराविरुद्ध लढण्यासाठी नागरिकांच्या सहभागाचे महत्त्व पटवून देते. लाचलुचपत किंवा भ्रष्टाचाराच्या कोणत्याही घटनेची त्वरित तक्रार करून, व्यक्ती अशा अनैतिक व्यवहारांमध्ये गुंतलेल्यांना जबाबदार धरण्यात सक्रिय भूमिका बजावू शकतात. fights against corruption

 

चंद्रपूर लाचलुचपत प्रतिबंधक विभाग भ्रष्टाचाराच्या प्रकरणांचा अहवाल देण्यासाठी एक महत्त्वाचा मार्ग म्हणून काम करतो. नागरिकांनी या संस्थेवर विश्वास ठेवणे आणि भ्रष्टाचाराच्या समस्यांचे निराकरण करण्यासाठी विश्वासार्ह संसाधन म्हणून वापर करणे आवश्यक आहे. transparency and accountability

 

सरकारी कार्यालयीन कामासाठी अधिकारी किंवा कर्मचाऱ्यांनी पैशांची मागणी केल्याच्या कोणत्याही घटनांबाबत अधिकाऱ्यांना तत्काळ माहिती देऊन, व्यक्ती अधिक पारदर्शक आणि जबाबदार प्रणाली निर्माण करण्यास हातभार लावू शकतात. collective efforts against corruption

 

 

भ्रष्टाचार निर्मूलनासाठी सामूहिक प्रयत्नांची गरज आहे, हे लक्षात ठेवणे महत्त्वाचे आहे. सचोटी, प्रामाणिकपणा आणि उत्तरदायित्व वाढवण्यासाठी प्रत्येक नागरिकाची भूमिका आहे. भ्रष्टाचाराच्या विरोधात उभे राहून आपण भ्रष्टाचाराच्या तावडीतून मुक्त चंद्रपूर जिल्हा घडविण्याचे काम करू शकतो. Manjusha bhosle dysp

 

उपअधीक्षक मंजुषा भोसले यांच्या आवाहनाकडे लक्ष देऊन भ्रष्टाचाराविरुद्धच्या लढाईत हात घालूया. आपण एकत्रितपणे चंद्रपूरचे उज्ज्वल भविष्य घडवू शकतो, जो विश्वास, निष्पक्षता आणि न्याय यावर आधारित आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!