Thursday, April 25, 2024
Homeक्रीडाSandip Girhe : बल्लारपूर शहर कांग्रेस उपाध्यक्षाचा शिवसेना ठाकरे गटात प्रवेश

Sandip Girhe : बल्लारपूर शहर कांग्रेस उपाध्यक्षाचा शिवसेना ठाकरे गटात प्रवेश

चंद्रपूर शिवसेना कार्यालयात पक्षप्रवेश

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – शिवसेना पक्षासाठी महत्त्वपूर्ण घडामोडींमध्ये पक्षप्रमुख उद्धवजी बाळासाहेब ठाकरे आणि चंद्रपूर शिवसेना जिल्हाप्रमुख संदीप गिऱ्हे यांनी काँग्रेस कमिटीचे शहर उपाध्यक्ष सतीश नंदाराम यांचा आज शिवसेनेत पक्षप्रवेश केला.. चंद्रपूर शिवसेना जिल्हा कार्यालयात हा कार्यक्रम झाला, जिथे नंदाराम यांचे गिर्हे यांनी शिवबंधन आणि दुपट्टा घालून स्वागत केले. Shiv sena

 

पक्षप्रवेेेश वेळी उपजिल्हाप्रमुख सिक्की यादव, चंद्रपूर विधानसभा प्रमुख प्रमोद पाटील, युवासेना जिल्हाप्रमुख विक्रांत सहारे यांची उपस्थिती होती. शिवसेना जिल्हाप्रमुख संदीप गिऱ्हे यांनी गेल्या पाच वर्षांत चंद्रपूर जिल्ह्यात संघटना बांधणीत मोलाचा वाटा उचलला आहे. Uddhav balasaheb thackeray

 

त्यांच्या प्रयत्नांमुळे ग्रामीण आणि शहरी दोन्ही भागात पक्षाची लोकप्रियता वाढत आहे आणि त्यांच्या नेतृत्वावर विश्वास ठेवणारे विविध राजकीय पक्षांचे नेते आणि कार्यकर्ते आकर्षित झाले आहेत. पक्षात नुकतीच झालेली ही भर म्हणजे चंद्रपुरात शिवसेनेचा सुरू असलेला वेग आणि विस्तार. अधिकाधिक व्यक्तींनी त्याची दृष्टी ओळखून स्वतःला त्याच्या तत्त्वांशी जुळवून घेतल्याने पक्षाचा विकास होत आहे. Sandip girhe

 

संदीप गिर्हे यांच्या नेतृत्वाखाली, पक्ष आपली वाढ सुरू ठेवण्यासाठी आणि जिल्ह्यात अर्थपूर्ण प्रभाव पाडण्यासाठी तयार आहे. लोकांची सेवा करण्याची आणि त्यांच्या समस्यांचे निराकरण करण्याची शिवसेनेची बांधिलकी अनेकांना ऐकू येत आहे, ज्यामुळे समर्थन आणि सदस्यसंख्या वाढली आहे. Shivsena ubt

 

पक्ष विविध पार्श्वभूमीतील नेते आणि कार्यकर्त्यांना आकर्षित करत असल्याने, चंद्रपूरमधील एक मजबूत राजकीय शक्ती म्हणून पक्षाने आपले स्थान अधिक मजबूत केले आहे. सतीश नंदाराम यांचा शिवसेना पक्षात समावेश हा पक्षाच्या सर्वसमावेशक दृष्टिकोनाचा आणि समाजाच्या भल्यासाठी काम करण्याचे समान ध्येय असलेल्या व्यक्तींना एकत्र आणण्याच्या क्षमतेचा पुरावा आहे. संदीप गिऱ्हे यांच्यासारख्या नेत्यांनी नेतृत्व केल्याने शिवसेना चंद्रपुरात उज्ज्वल भवितव्यासाठी सज्ज झाली आहे. Leadership

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!