Thursday, April 25, 2024
Homeक्रीडाRun For Vote : "रन फॉर व्होट' मिनी मॅरेथॉनमध्ये सामील व्हा आणि...

Run For Vote : “रन फॉर व्होट’ मिनी मॅरेथॉनमध्ये सामील व्हा आणि चंद्रपूरमध्ये लोकशाही मजबूत करा”

मतदार जागृतीमध्ये सहभागी होण्याचे जिल्हाधिकाऱ्यांचे आवाहन

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – आगामी 2024 मध्ये होणाऱ्या लोकसभा निवडणुकीच्या तयारीसाठी चंद्रपूर जिल्ह्यात मतदार जनजागृती मोहीम राबविण्यात येत आहे. या उपक्रमाचा एक भाग म्हणून, 24 फेब्रुवारी रोजी “रन फॉर व्होट” मिनी मॅरेथॉनचे आयोजन करण्यात आले आहे. या कार्यक्रमाचा उद्देश केवळ मतदानाच्या महत्त्वाविषयी जागरूकता वाढवणे नाही तर उज्वल भविष्यासाठी लोकशाही प्रक्रियेत सक्रिय सहभागास प्रोत्साहन देणे हा आहे. Voter awareness campaign

 

 

चंद्रपुरातील सर्व मतदारांनी या मिनी मॅरेथॉनमध्ये सक्रिय सहभाग घ्यावा, असे आवाहन जिल्हा निवडणूक अधिकारी तथा जिल्हाधिकारी विनय गौडा यांनी केले आहे. हा कार्यक्रम 24 फेब्रुवारी रोजी सकाळी 6 वाजता चांदा क्लब ग्राऊंडपासून सुरू होईल. Chandrapur districts

 

 

मॅरेथॉनमध्ये मुख्य कार्यकारी अधिकारी विवेक जॉन्सन, पोलीस अधीक्षक मुम्माका सुदर्शन, महानगरपालिका आयुक्त विपिन पालीवाल, उपविभागीय अधिकारी रणजित यादव, तहसीलदार विजय पवार आणि इतर अनेक मान्यवर व्यक्ती सामील होणार आहेत. त्यांची उपस्थिती या कार्यक्रमाचे महत्त्व अधोरेखित करते आणि मजबूत आणि सर्वसमावेशक लोकशाहीला चालना देण्यासाठी त्यांची वचनबद्धता अधोरेखित करते. Run for vote

 

 

“रन फॉर व्होट” मिनी मॅरेथॉनमध्ये सहभागी होणे ही नागरिकांसाठी लोकशाही प्रक्रियेत सक्रियपणे सहभागी होण्याची आणि मतदानाचा हक्क बजावण्याची एक उत्तम संधी आहे. असे केल्याने, ते लोकशाही व्यवस्थेच्या सर्वांगीण शक्ती आणि चैतन्यस हातभार लावतात. Democratic process

 

24 फेब्रुवारीला आपण एकत्र येऊ या, धावण्याच्या शूज बांधू आणि “मतासाठी धावा” मिनी मॅरेथॉनमध्ये हात जोडू या. एकत्रितपणे, आपण बदल घडवू शकतो आणि चंद्रपूर आणि तेथील नागरिकांसाठी उज्ज्वल भविष्य घडवू शकतो. Bright future

 

असा असेल मॅरेथॉन मार्ग :

चांदा क्लब ग्राउंड – जटपुरा गेट – गिरणार चौक – जोड देऊळ – गांधी चौक – जटपुरा गेट – आंबेडकर कॉलेज व नंतर चांदा क्लब ग्राउंड येथे मॅरेथॉनचा समारोप होईल.

अधिक माहितीसाठी 9637197469, 9822449916, 8668258522 या भ्रमणध्वनी क्रमांकावर संपर्क साधावा, असे प्रशासनामार्फत कळविण्यात आले आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!