Thursday, April 25, 2024
Homeगुन्हेगारीCrime Prevention : विविध गुन्ह्यात फरार आरोपी देशी कट्ट्यासह स्थानिक गुन्हे शाखेच्या...

Crime Prevention : विविध गुन्ह्यात फरार आरोपी देशी कट्ट्यासह स्थानिक गुन्हे शाखेच्या ताब्यात

देशी कट्ट्यासाहित 2 जिवंत काडतुसे जप्त

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – चंद्रपूर जिल्ह्यात अलीकडच्या काळात गुन्हेगारीचे प्रमाण वाढले आहे.  मात्र, पोलीस अधीक्षक मुमक्का सुदर्शन यांच्या नियुक्तीमुळे या समस्येला सामोरे जाण्याची आशा आणि दृढनिश्चय नव्याने निर्माण झाला आहे.  सक्रिय दृष्टीकोन आणि नाविन्यपूर्ण धोरणांसह, मुमक्का सुदर्शन जिल्ह्यातील गुन्हेगारीला आळा घालण्यासाठी विविध मोहिमा राबवत आहे. Crime rates

 

याचाच एक भाग म्हणून चंद्रपूर स्थानिक गुन्हे शाखेने रेकॉर्डवरील सराईत गुन्हेगाराला अटक करीत त्याच्याजवळून एक देशी कट्टा व 2 जिवंत काडतुसे जप्त केली. Chandrapur district

 

चंद्रपूर स्थानिक गुन्हे शाखेच्या पथकाने 14 फेब्रुवारीला पडोली पोलीस स्टेशनच्या हद्दीत एकाला अटक केली, स्थानिक गुन्हे शाखेला मिळालेल्या माहितीनुसार एक इसम देशी कट्टा बाळगत आहे, पोलीस उपनिरीक्षक विनोद भुरले यांनी आपल्या टीम सह त्याठिकाणी धडक दिली असता त्या इसमाला ताब्यात घेण्यात आले. Crime rates

 

पोलिसांनी 32 वर्षीय नौशाद कुरेशी यांच्याजवळून 1 देशी कट्टा व 2 जिवंत काडतुसे जप्त केली, आरोपीबाबत अधिक माहिती घेतली असता त्याच्यावर घुग्गूस, राजुरा, वरोरा या पोलीस स्टेशनच्या हद्दीत चोरी, जबरी चोरी, घरफोडीचे गुन्हे दाखल असल्याची माहिती मिळाली.

 

विशेष म्हणजे आरोपी नौशाद कुरेशी हा विविध गुन्ह्यात पोलिसांना हवा होता, मात्र तो कुणाच्या हाती लागला नाही, अखेर स्थानिक गुन्हे शाखेच्या पथकाच्या जाळ्यात नौशाद अडकला.

 

सदरची यशस्वी कारवाई पोलीस अधीक्षक मुमक्का सुदर्शन, अप्पर पोलीस अधीक्षक रिना जनबंधु यांच्या मार्गदर्शनाखाली स्थानिक गुन्हे शाखा पोलीस निरीक्षक महेश कोंडावार यांच्या नेतृत्वात सहायक पोलिस निरीक्षक जितेंद्र बोबडे, नागेशकुमार चतरकर, किशोर शेरकी, पोलीस उपनिरीक्षक विनोद भुरले, पोलीस कर्मचारी संजय आतकुलवार, संतोष एलपूलवार, गोपाल आतकुलवार व नितीन रायपुरे यांनी केली.

 

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!