Thursday, April 25, 2024
Homeक्रीडाImtiaz Jalil : मी अमरावती लोकसभा निवडणूक लढणार पण माझी एक अट...

Imtiaz Jalil : मी अमरावती लोकसभा निवडणूक लढणार पण माझी एक अट आहे – खासदार इम्तियाज जलील

नवनीत राणा यांनी मला बनावट जात प्रमाणपत्र काढून दिल्यास मी अमरावती लोकसभा निवडणूक लढणार - खासदार जलील

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर –  काही दिवसांपूर्वी खासदार इम्तियाज जलील यांनी मुंबईतून लोकसभा निवडणूक लढवण्याची इच्छा व्यक्त करत घोषणा केली होती. मात्र, त्यांच्या या घोषणेला अमरावतीच्या खासदार नवनीत राणा यांनी जोरदार प्रतिसाद देत दम असेल तर खासदार इम्तियाज जलील यांनी अमरावती मधून लोकसभा निवडणूक लढून दाखवावी. यावर खासदार इम्तियाज जलील यांनी नवनीत राणा यांना जोरदार प्रत्युत्तर दिले आहे. Loksabha election

 

 

चंद्रपूर येथे शनिवारी AIMIM च्या कार्यक्रमापूर्वी इम्तियाज जलील यांनी पत्रकार परिषदेच्या माध्यमातून सदर मुद्द्यावर भाष्य केले आणि नवनीत राणा यांच्या आव्हानाला उत्तर दिले. चंद्रपुरात एमआयएमने आयोजित केलेल्या जाहीर सभा आणि पक्षप्रवेश कार्यक्रमापूर्वी इम्तियाज जलील यांनी नवनीत राणा यांनी दिलेले आव्हान स्वीकारण्याची तयारी दर्शवली. Fake cast certificate

 

अमरावतीच्या खासदार नवनीत राणा यांनी मला बनावट जात प्रमाणपत्र काढण्यास मदत केल्यास मी त्यांच्या विरोधात निवडणूक लढवण्यास तयार आहे, असे ते म्हणाले. इम्तियाज जलील यांनी नवनीत राणा ज्या जागेसाठी लढत आहेत त्याबाबतचा एक महत्त्वाचा मुद्दाही अधोरेखित केला. त्यांनी ही जागा राखीव असल्याचे निदर्शनास आणून दिले आणि इम्तियाज जलील कायदेशीररित्या त्या विशिष्ट मतदारसंघासाठी लढू शकतील का असा सवाल केला. विनोदाच्या स्पर्शाने त्यांनी टिप्पणी केली की ही परिस्थिती नवनीत राणाची बुद्धिमत्ता दर्शवते. इम्तियाज जलीलचा हा प्रतिसाद त्याच्या मार्गावर येणाऱ्या कोणत्याही आव्हानांना तोंड देण्याची त्याची जिद्द आणि तयारी दर्शवतो. या समस्येकडे लक्ष देऊन, तो पारदर्शकता आणि निष्पक्ष स्पर्धेसाठी आपली वचनबद्धता प्रदर्शित करतो. भारतीय राजकारणात बनावट जात प्रमाणपत्राचा मुद्दा चिंतेचा विषय बनला आहे, हे लक्षात घेणे महत्त्वाचे आहे. Imtiaz jalil

 

 

निवडणुकीतील फायद्यासाठी अशा प्रमाणपत्रांचा वापर समता आणि सामाजिक न्यायाची तत्त्वे कमी करते. इम्तियाज जलील यांच्या विधानाने या मुद्द्याकडे लक्ष वेधले आहे आणि निवडणूक प्रक्रियेत अखंडतेची गरज आहे. जसजशी लोकसभा निवडणूक जवळ येत आहे, तसतशी इम्तियाज जलील यांच्यासारखे राजकीय नेते देशाच्या लोकशाही परिदृश्याला आकार देण्यात महत्त्वपूर्ण भूमिका बजावतात. त्यांची कृती आणि विधाने सार्वजनिक सेवेतील त्यांचे समर्पण आणि त्यांच्या घटकांच्या हिताचे प्रतिनिधित्व करण्याची त्यांची वचनबद्धता दर्शवतात. Navneet Rana

 

नवनीत राणा यांच्या आव्हानाला इम्तियाज जलील यांनी दिलेला प्रतिसाद केवळ त्यांच्या दृढनिश्चयावर प्रकाश टाकत नाही तर राजकारणातील नैतिक आचरणाच्या महत्त्वाची आठवण करून देतो. बनावट जात प्रमाणपत्राचा मुद्दा उघडपणे मांडून त्यांनी पारदर्शकता आणि उत्तरदायित्वाचे उदाहरण घालून दिले. शेवटी, इम्तियाज जलील यांनी मुंबईतून लोकसभा निवडणूक लढवण्याच्या घोषणेला नवनीत राणा यांच्याकडून जोरदार प्रतिसाद मिळाला. Fair Competition

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!