Thursday, May 23, 2024
Homeक्रीडाTrain Stoppage : वरोरा रेल्वे स्थानकावर जुन्या रेल्वे गाड्यांना पूर्ववत थांबा द्या

Train Stoppage : वरोरा रेल्वे स्थानकावर जुन्या रेल्वे गाड्यांना पूर्ववत थांबा द्या

आमदार प्रतिभा धानोरकर यांचे रेल्वे मंत्री अश्विनी वैष्णव यांना पत्र

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – वरोरा-भद्रावतीच्या आमदार प्रतिभाताई धानोरकर यांनी नुकतेच रेल्वे मंत्री अश्विनी वैष्णव यांना पत्र लिहून मद्रास-लखनौ 16093/16094 आणि अंदमान एक्सप्रेस 16031/16032 या दोन महत्त्वाच्या गाड्या वरोरा रेल्वे स्थानकावर थांबविण्याची विनंती केली आहे. त्यांच्या पत्रात, धानोरकर यांनी वरोरा-भद्रावती विधानसभा मतदारसंघाचे महत्त्व अधोरेखित केले, ज्यात GMR, वर्धा पॉवर, वेकोली, एमटा, अरबिंदो कोळसा खाणी, तसेच भव्य जैन मंदिरे आणि प्राचीन वास्तुशिल्पांचे प्रमुख उद्योग आहेत. Varora railway station

 

धानोरकर यांनी यावर भर दिला की या उद्योग आणि धार्मिक स्थळांवर प्रवास करणाऱ्यांची संख्या या भागात लक्षणीय आहे. तथापि, कोविड-19 साथीच्या आजारानंतर रेल्वे सेवा पुन्हा सुरू होऊनही, वरोरा रेल्वे स्थानकावरील या गाड्यांचा थांबा अद्याप पूर्ववत करण्यात आलेला नाही. त्यामुळे प्रवाशांची मोठी गैरसोय आणि त्रास सहन करावा लागत आहे. Train stoppage

 

या समस्येकडे लक्ष वेधण्यासाठी आमदार प्रतिभाताई धानोरकर यांनी तातडीने कार्यवाही करून मद्रास-लखनौ आणि अंदमान एक्स्प्रेस गाड्यांना वरोरा रेल्वे स्थानकावरील थांबा पुन्हा सुरू करावा, अशी मागणी रेल्वेमंत्र्यांकडे केली आहे. तसे केल्यास प्रवाशांच्या अडचणी दूर होतील, तसेच परिसरातील वाहतूक सुरळीत सुरू होईल,  वरोरा रेल्वे स्थानकावर या गाड्यांना थांबा देण्याची मागणी वरोरा-भद्रावती मतदारसंघातील रहिवासी आणि अभ्यागतांची सोय आणि कल्याण सुनिश्चित करण्याच्या दिशेने एक महत्त्वपूर्ण पाऊल आहे. Transportation infrastructure

 

आमदार प्रतिभाताई धानोरकर यांचे पत्र आर्थिक विकासाला चालना देण्यासाठी आणि समाजाला अत्यावश्यक सेवा पुरवण्यासाठी कार्यक्षम आणि सुलभ वाहतूक पायाभूत सुविधांच्या महत्त्वाची आठवण करून देणारे आहे. passenger convenience

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!