Thursday, May 23, 2024
Homeग्रामीण वार्ताShiv Jayanti : छत्रपती शिवाजी महाराज जयंती निमीत्य तालुका कांग्रेस तर्फे विनम्र...

Shiv Jayanti : छत्रपती शिवाजी महाराज जयंती निमीत्य तालुका कांग्रेस तर्फे विनम्र अभिवादन

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

गुरू गुरनुले

मुल – रयतेचे राजे छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या जयंती दिनानिमित्त दिनांक १९ फरवरी २०२४ रोजी सकाळी १०-३९ वाजता तालुका काॅंग्रेस मूल तर्फे काॅंग्रेसचे जेष्ठ नेते संतोषसिंह रावत (अध्यक्ष,चंद्रपूर जिल्हा मध्यवर्ती सह.बॅंक) व माजी जी.प.अध्यक्ष चंद्रपूर यांच्या मार्गदर्शनाखाली विनम्र अभिवादनाचा कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला.

 

याप्रसंगी शिवाजी महाराजांच्या प्रतिमेला कृषी उत्पन्न बाजार समितीचे माजी ज्येष्ठ संचालक शांताराम कामडी, डॉ.पद्माकर लेनगुरे, संचालक किशोर घडसे, सभापती राकेश रत्नावार व्यानी पुष्पहार अर्पण करुन विनम्र अभिवादन केले.

 

याप्रसंगी डॉ .पद्माकर लेनगुरे यांनी छत्रपती शिवाजी महाराज यांच्या राजेशाही न्याय प्रशासन आणि जनतेची सेवा याबाबत मनोगत व्यक्त केले. तर सर्व पदाधिकारी महिला पदाधिकारी यांनीही पुष्प वाहून अभिवादन करुन राजेंना मानाचा मुजरा केला. याप्रसंगी तालुका कांग्रेस अध्यक्ष गुरु गुरनुले, युवक काँग्रेस अध्यक्ष पवन निलमवार, शहर सरचिटणीस संदीप मोहबे,विष्णू सादमवार, महिला कांग्रेस अध्यक्ष रुपाली संतोषवार, महिला शहर अध्यक्षा नलिनी आडपावर, सचिव शाम्मलता बेलसरे, पदाधिकारी समता बंसोड, नाजुका लाटकर, मनोज आदी तालुका व शहर काँग्रेसचे पदाधिकारी उपस्थित होते.

 

कार्यक्रमाचे संचालन तालुका अध्यक्ष गुरु गुरनुले यांनी केले तर मनोगत व आभार प्रदर्शन महिला सचिव शामलता बेलसरे यांनी मानले.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!