Thursday, February 29, 2024
Homeचंद्रपूर ग्रामीणडॉ. बाबासाहेब आंबेडकर महापरिनिर्वाण दिनानिमित्त तालुका कांग्रेस तर्फे विनम्र अभिवादन

डॉ. बाबासाहेब आंबेडकर महापरिनिर्वाण दिनानिमित्त तालुका कांग्रेस तर्फे विनम्र अभिवादन

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

मुल – भारतिय राज्य घटनेचे शिल्पकार युगपुरुष महामानव डॉ.बाबासाहेब आंबेडकर यांच्या महापरीनिर्वाण दिना निमित्त दिनांक ६ डिसेंबर २०२३ रोज मंगळवार सकाळी १०-०० वाजता काॅंग्रेस भवन मूल येथे, काॅंग्रेसचे जेष्ठ नेते आदरणीय .संतोषसिंह रावत (अध्यक्ष,चंद्रपूर जिल्हा मध्यवर्ती सह.बॅंक) व माजी जी.प.अध्यक्ष यांच्या अध्यक्षतेखाली विनम्र अभिवादनाचा कार्यक्रम आयोजित करण्यात आला आहे.  याप्रसंगी उपस्थित सर्व कांग्रेस पदाधिकारी यांनी बाबासाहेबांच्या फोटोला पुष्प माला व पुष्प वाहून विनम्र अभिवादन केले.

 

याप्रसंगी कृषी उत्पन्न बाजार समिती सभापती राकेश रत्नवार, माजी सभापती संचालक घनश्याम येनुरकर, तालुका अध्यक्ष गुरु गुरनुले, संचालक किशोर घडसे, सरपंच तथा संचालक अखिल गांगरेडिवार, युवक काँग्रेस अध्यक्ष पवन नीलमवार, व्यंकटेश पुल्लकवार, माजी नगरसेविका ललिता फुलझेले, महिला तालुका अध्यक्षा रुपाली संतोषवार, शहर अध्यक्ष नलिनी आडपवार, कांग्रेस सरचिटणीस संदीप मोहबे, सुरेश फुलझेले, महिला सरचिटणीस शामलता बेलसरे, कोषाध्यक्ष राधिका बुक्कावार, सदस्य समता बनसोड, फर्जना शेख, यांचेसह ओबीसी सेलचे राज्य सरचिटणीस गुरुदास चौधरी, ज्येष्ठ कांग्रेस पदाधिकारी बंडूभाऊ गुरनुले, अन्वर शेख, विष्णू सादमवार, प्रशांत उराडे,राजू कानमपल्लीवार, ग्रामीण,शहरी,युवक व महिला तसेच ओबीसी सेल किसानसेल, व सर्व सेलच्या पदाधीकारी उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular