Tuesday, February 27, 2024
Homeचंद्रपूरBudget 2024 : आकड्यांचा खेळ मांडून भ्रमनिरास करणारा अर्थसंकल्प - आमदार प्रतिभा...

Budget 2024 : आकड्यांचा खेळ मांडून भ्रमनिरास करणारा अर्थसंकल्प – आमदार प्रतिभा धानोरकर

अंतरिम अर्थसंकल्पावर प्रतिक्रिया

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – 1 फेब्रुवारीला केंद्र सरकारचे अंतरिम अर्थसंकल्प अर्थमंत्री निर्मला सीतारमन यांनी सादर केल3 मात्र हा अर्थसंकल्प भ्रमनिरास करणारा असल्याची प्रतिक्रिया आमदार प्रतिभा धानोरकर यांनी दिली आहे.

 

 

आज मांडण्यात आलेला केंद्रीय अर्थसंकल्प हा जन सामान्यांची फसवणूक करणारा आहे. आकड्यांचा खेळ मांडून अर्थ मंत्री निर्मला सीतारामण यांनी स्वतःची व सरकारची पाठ थोपटवून घेण्याचा प्रयत्न केला आहे. समोरील निवडणूका डोळ्यांसमोर ठेवून मांडलेला हा अर्थसंकल्प असल्याचे दिसून येत आहे.

 

 

या अर्थसंकल्पात युवक, शेतकरी यांच्या करीता कुठलेही स्थान नसल्याचे दिसून येत आहे. एकीकडे अर्थमंत्री ग्रामीण भागातील नागरीकांचे उत्पन्न वाढल्याचे सांगत आहे तर दुसरीकडे स्वतः च 80 करोड नागरीकांना अन्नधान्य पुरवत असल्याचे सांगत आहे. यावरुन केंद्र सरकारचा खोटारडेपणा जनतेसमोर येत आहे. भविष्यात आवास योजना अस्तित्वात आणू हे सांगून गरीब नागरिकांना गाजर दाखवण्याचा केंद्र सरकारचा प्रयत्न आहे.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular