Friday, February 23, 2024
Homeकरिअरसामी हॉटेल्सचा आयपीओ आजपासून उघडला

सामी हॉटेल्सचा आयपीओ आजपासून उघडला

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

मुंबई  – सामी हॉटेल्स लिमिटेडची प्रारंभिक सार्वजनिक ऑफर (IPO) सदस्यत्वासाठी गुरुवार, 14 सप्टेंबर रोजी सुरू झाली. तीन दिवसांची बोली प्रक्रिया 18 सप्टेंबर रोजी संपेल. कंपनीने तिच्या समभागासाठी प्रति इक्विटी शेअर 119-126 रुपयांचा प्राइस बँड निश्चित केला आहे.

 

पहिली सार्वजनिक ऑफर

गुंतवणूकदार 119 इक्विटी शेअर्ससाठी एका लॉटमध्ये आणि त्यानंतर अनेकांमध्ये बोली लावू शकतात. SAMHI हॉटेल्सचे शेअर्स आज ग्रे मार्केटमध्ये 35 रुपयांच्या प्रीमियमवर होते. ग्रे मार्केट हे एक अनधिकृत बाजार आहे ज्यामध्ये IPO शेअर्सची सूची होईपर्यंत खरेदी आणि विक्री केली जाऊ शकते.

 

कंपनी बाबत सविस्तर माहिती

 

सामी हॉटेल्स हे भारतातील एक प्रसिद्ध हॉटेल मालकी आणि मालमत्ता व्यवस्थापन प्लॅटफॉर्म आहे, जे 31 मार्च 2023 पर्यंत देशातील तिसर्‍या क्रमांकाच्या ऑपरेशनल कीजच्या यादीत आहे. स्थापनेपासून केवळ 12 वर्षांमध्ये, कंपनीने 3,839 की चा पोर्टफोलिओ स्थापित केला आहे.

 

भारतातील 12 प्रमुख शहरी केंद्रांमध्ये 25 कार्यरत हॉटेल्स. बेंगळुरू, हैदराबाद, NCR, पुणे, चेन्नई, अहमदाबाद आणि इतर प्रमुख शहरांमधील मालमत्तांसह, SAMHI हॉटेल्सने या प्रदेशांमधील दर्जेदार निवासाच्या वाढत्या मागणीचा यशस्वीपणे उपयोग केला आहे. हॉटेल्सचे मोक्याचे स्थान व्यवसाय जिल्हे, पर्यटन स्थळे आणि वाहतूक केंद्रांमध्ये सहज प्रवेश सुनिश्चित करते, ज्यामुळे ते व्यवसाय आणि विश्रांती प्रवास करणाऱ्यांसाठी एक पसंतीचे पर्याय बनतात.

10 ऑगस्ट, 2023 रोजी, कंपनीने ACIC अधिग्रहण पूर्ण केले, 31 ऑपरेटिंग हॉटेल्समध्ये 4,801 की पर्यंत पोर्टफोलिओचा विस्तार केला. हे संपादन SAMHI हॉटेल्सची सतत वाढीसाठी बांधिलकी आणि हॉस्पिटॅलिटी उद्योगाच्या वाढत्या मागण्यांशी जुळवून घेण्याची क्षमता दर्शवते.

RELATED ARTICLES
spot_imgspot_imgspot_imgspot_img
- Advertisment -spot_imgspot_img

Recent News

Most Popular