Thursday, May 23, 2024
Homeग्रामीण वार्तात्या कुटुंबांना संतोष रावत यांनी केली आर्थिक मदत

त्या कुटुंबांना संतोष रावत यांनी केली आर्थिक मदत

विज पडून मृत्यू झालेल्या व जखमी झालेल्या महिलांच्या कुटुंबीयांचे सांत्वन

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur गुरू गुरनुले

मुल – मुल तालुक्यातील मौजा चिचाला येथील शेतकरी मजूर महिला धान लागवडीच्या शेतात निंदणाचे आठ महिला काम करीत असतांना दिनांक १/१०/२०२३ रोजी दुपारी अचानक आकस्मिक वादळी वारा व पाऊस आल्याने विज अतिशय तीव्र गतीने कडाडली व महिला काम करीत होते त्याच शेतात वीज पडल्याने एक महिला सौ. चंद्रकला संजय वैरागडे वय (४५) ही जागीच गतप्राण झाली. व सौ.आशाताई रवींद्र बुरांडे वय(३५) गंभीर जखमी झाली. ही घटना घडल्याने चींचाला गावात दुःखाचे वातावरण पसरले.

आर्थिक मदत
मदतीचा धनादेश देताना

वैरागडे कुटुंब पोरका झाल्याने गरीब शेतकरी कुटुंबाची फार मोठी हानी झाली. तर बुरांडे कुटुंबावर अचानक संकट आल्याने पत्नीच्या उपचारासाठी पतीला आर्थिक मदतीसाठी धावपळ करण्याची वेळ आल्याने दोन्ही कुटुंब आर्थिक संकटात सापडल्याची बातमी कांग्रेस नेते चंद्रपूर जिल्हा मध्यवर्ती बँकेचे अध्यक्ष तथा माजी जी.प.अध्यक्ष संतोष सिंह रावत यांनी चींचाडा येथे मृत्यू पावलेल्या वैरागडे कुटुंबियांच्या घरी जाऊन त्यांचे सांत्वन करुन त्यांना धीर दिला व स्वतःहा कडून रोख रुपये १० हजाराची आर्थिक मदत दिली. तसेच जखमी असलेल्या सौ.बुरांडे महिलेच्या घरी जाऊन त्यांचही विचारपुस केली.उपचाराबाबत त्यांना धीर दिला. आणि स्वतःहा कडून ५ हजाराची आर्थिक मदत त्यांना दिली. याप्रसंगी दोन्ही कुटुंब प्रमुख यांच्या हातात मदत दिली.

 

याप्रसंगी कृषी उत्पन्न बाजार समिती सभापती राकेश रत्नावार,उपसभापती राजेंद्र कन्नमवार,माजी सभापती व विद्यमान संचालक तथा माजी तालुका कांग्रेस कमिटीचे अध्यक्ष घनश्याम येनुरकर, कांग्रेस तालुका अध्यक्ष गुरु गुरनुले, आदर्श सहकारी खरेदी विक्री सोसायटीचे सभापती पुरुषोत्तम भुरसे, बाजार समिती माजी संचालक डॉ.पद्माकर लेनगुरे, ग्राम पंचायत उपसरपंच सूरज चलाख, माजी उपसरपंच यशवंत चलाख, तेजराज ठेमस्कर,जनार्दन आत्राम, सौराज इटकेलवार,सदस्य, दीपक मेश्राम सदस्य,वासुदेव बुरांडे सदस्य,बालाजी निकूरे,सुखदेव वासेकर,संजय टिकले आदी ग्रामस्थ व महिला उपस्थित होते.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!