Friday, June 14, 2024
Homeचंद्रपूर शहरमालमत्ता व पाणी कराचा भरणा करायचा? पण सुट्टी आली आता काय?

मालमत्ता व पाणी कराचा भरणा करायचा? पण सुट्टी आली आता काय?

आता सुट्टीच्या दिवशी करा कराचा भरणा

- Advertisement -
- Advertisement -

News34 chandrapur

चंद्रपूर – ३० सप्टेंबरपर्यंत शासकीय सुटीच्या दिवशीही मनपाची कर संबंधित कार्यालये सुरु राहणार असुन एकमुस्त कराचा भरणा करणाऱ्यांना १० टक्के सुट देण्यात येत असल्याने त्वरीत कराचा भरणा करण्याचे आवाहन चंद्रपूर महानगरपालिकेतर्फे करण्यात येत आहे.

 

नियमित मालमत्ता कर भरणा करणाऱ्यांकरीता प्रोत्साहन म्हणुन ३० सप्टेंबरपर्यंत मालमत्ता कराचा एकमुस्त भरणा केल्यास चालू आर्थिक वर्षासाठी मालमत्ता करात १०% सुट तर १ ऑक्टोबर ते ३१ डिसेंबरपर्यंत पाणी कराचा एकमुस्त भरणा केल्यास चालू आर्थिक वर्षासाठी ५ टक्के सूट योजना मनपातर्फे जाहीर करण्यात आली आहे.

 

या महिन्यात १६,१७,२३,२४ व ३० सप्टेंबर अश्या ५ शासकीय सुट्ट्या असुन सुटीच्या दिवशी अनेकांना विशेषतः नौकरदार वर्गाला कर भरणे सोयीचे जाते.अधिकाधिक कराचा भरणा व्हावा यादृष्टीने कर विभागातील अधिकारी व कर्मचारी यांनी पुढाकार घेतला असुन सुटीच्या दिवशीही काम करण्याचे निश्चित केले आहे.

 

करभरणा हा प्रत्यक्ष कार्यालयात जाऊन अथवा www.cmcchandrapur.com या लिंकवर Pay Water Tax Online या टॅबवर पाणीपट्टी कराचा तर  https://chandrapurmc.org या लिंकवर मालमत्ता कराचा ऑनलाईन भरणा करता येणे शक्य आहे तसेच ऑनलाइन युपीआय ॲप अर्थात फोन पे, गुगल पे,भीम ॲप ( भारत इंटरफेस फॉर मनी ) यांचाही पर्याय मनपाने उपलब्ध करून दिलेला आहे. एकुण मालमत्ता करात सदर सुट देण्यात येत असल्याने मालमत्ता कर व पाणी कर त्वरित भरण्याचे आवाहन चंद्रपूर महानगरपालिकेतर्फे करण्यात येत आहे.

RELATED ARTICLES

Recent News

Most Popular

error: Content is protected !!